Hatsune Miku Fan Club

Hatsune Miku Fan Club

Fan Miku thì vào đây chơi nè^^~
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửiNgười gửiThời gian
bạn thích Anime nào nhất? ryzuko .d narumi Wed Apr 08, 2015 10:13 pm
<<Role Play>> Đóng vai nhân vật trong Angel Beast! nguyennhi6428 Tue Mar 24, 2015 9:55 pm
[Game RR]Đăng kí nhân vật nguyennhi6428 Tue Mar 24, 2015 9:53 pm
Miku X Len FC van miku Sat Jan 24, 2015 8:27 pm
Đăng kí vào các Gundam Minako Harime Sun Jun 08, 2014 4:02 pm
ace nào biết giúp mình với :(( fanmiku Sun May 11, 2014 12:22 pm
anime bạn thích ! anhrooket123 Fri May 09, 2014 8:29 am
Đóng vai nhân vật trong Vocaloid anhrooket123 Thu May 08, 2014 9:17 am
[Game RR]Đăng kí nhân vật Leya Wed Apr 30, 2014 11:44 am
Nhật Bản festival MiKu hatsune Sun Apr 27, 2014 7:31 pm
[Game]hãy ban nick người phía trước bạn MiKu hatsune Sat Apr 26, 2014 9:09 pm

<<Event>>Cuộc thi làm ranks cho forumXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

avatar
Momomi Tsukona


Princess Spam
Nữ
Bạn đời : ..:Kagamine Len:..
Giới tínhNữ
Tổng số bài gửi : 459
Yên : 3639
Thanks : 8
Join date : 10/12/2011
Age : 22
Đến từ : Sakura Tsubsa


Bài gửiTiêu đề: <<Event>>Cuộc thi làm ranks cho forum Sat Dec 10, 2011 9:44 pm
1.Yêu cầu

-Kích cỡ là 160x40px hoặc tầm đó
- Màu sắc tùy ý, nhưng phải hợp với bất kì skin nào của forum
- Chữ phải rõ ràng, nổi bật
- Trang trí vừa phải, ít lòe loẹt
- Làm là phải làm cả bộ, làm 1 cái coi như không tính.

2.Các ranks cần des

-Admin
-Smod
-Mod
-Designer
-Miku
-Rin
-Len
-Luka
-Vip member
-New meber
-Member

3.Phần thưởng:

-Cộng 30$ bộ được chọn
-Cộng 10$ cho bộ không được chọn

Lưu ý::-Không lấy ranks của forum khác kêu là mình des
-Có thể lên Google tra khảo rồi des lại.
_________________________________
Không spam nơi liêng thiêng



Tài sản của Momomi Tsukona

Tài sản
Tài sản:
Huy hiệu-Huy chương:



<<Event>>Cuộc thi làm ranks cho forumXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
Hatsune Miku Fan Club :: 

Index

 :: 

Event-Contest

-
Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create a blog