Hatsune Miku Fan Club

Hatsune Miku Fan Club

Fan Miku thì vào đây chơi nè^^~
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửiNgười gửiThời gian
bạn thích Anime nào nhất? ryzuko .d narumi Wed Apr 08, 2015 10:13 pm
<<Role Play>> Đóng vai nhân vật trong Angel Beast! nguyennhi6428 Tue Mar 24, 2015 9:55 pm
[Game RR]Đăng kí nhân vật nguyennhi6428 Tue Mar 24, 2015 9:53 pm
Miku X Len FC van miku Sat Jan 24, 2015 8:27 pm
Đăng kí vào các Gundam Minako Harime Sun Jun 08, 2014 4:02 pm
ace nào biết giúp mình với :(( fanmiku Sun May 11, 2014 12:22 pm
anime bạn thích ! anhrooket123 Fri May 09, 2014 8:29 am
Đóng vai nhân vật trong Vocaloid anhrooket123 Thu May 08, 2014 9:17 am
[Game RR]Đăng kí nhân vật Leya Wed Apr 30, 2014 11:44 am
Nhật Bản festival MiKu hatsune Sun Apr 27, 2014 7:31 pm
[Game]hãy ban nick người phía trước bạn MiKu hatsune Sat Apr 26, 2014 9:09 pm

Shop pet yêuXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

avatar
Momomi Tsukona


Princess Spam
Nữ
Bạn đời : ..:Kagamine Len:..
Giới tínhNữ
Tổng số bài gửi : 459
Yên : 3639
Thanks : 8
Join date : 10/12/2011
Age : 22
Đến từ : Sakura Tsubsa


Bài gửiTiêu đề: Shop pet yêu Wed Dec 14, 2011 9:06 pm
001/



Bạch tuộc vui vẻ giá 70 Poins

002/



Mèo I love You giá 80 Poins

003/



Khỉ vui vẻ giá 100 Poins

004/



Cá heo giá 120 Poins

005/



Thỏ nhỏ giá 110 Poins

006/



THỏ nhảy giá 130 Poins

007/



THỏ nhỏ 1 giá 135 Poins

008/



Thỏ nhỏ 2 giá 140 Poins

009/



Chó dễ thương giá 160 Poins

010/



Chó đòi ăn giá 180 Poins

Sẽ còn upload
_______________________________
Mẫu mua:

Spoiler:
 

Mẫu tặng:

Spoiler:
 
________________________________
KHông spam



Tài sản của Momomi Tsukona

Tài sản
Tài sản:
Huy hiệu-Huy chương:



Shop pet yêuXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
Hatsune Miku Fan Club :: 

Khu chính

 :: 

Shop

-
Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create a blog